

NAULI ZA MABASI YA MIJINI (DALADALA)

Na	Umbali wa Njia	Nauli (Tsh.)
1	Usiozidi kilomita 10	700
2	Kuanzia kilomita 11 hadi 15	800
3	Kuanzia kilomita 16 hadi 20	900
4	Kuanzia kilomita 21 hadi 25	1000
5	Kuanzia kilomita 26 hadi 30	1,200
6	Kuanzia kilomita 31 hadi 35	1,400
7	Kuanzia kilomita 36 hadi 40	1,500

Nauli ya Mwanafunzi

Nauli ya mwanafunzi kwa mabasi ya mijini (daladala) kwa umbali wa njia zote itaendelea kuwa **shilingi 200 kwa kila safari**.

MAMBO YATAKAYOFUATILIWA NA LATRA

LATRA itafuatilia utekelezaji wa viwango vya nauli vilivyowekwa katika taarifa hii ili kuhakikisha kuwa, mtoa huduma-

- Hatozi nauli inayozidi kiwango kilichowekwa katika taarifa hii;
- Anatoza nauli kwa kuzingatia umbali, muda au aina ya huduma kama ilivyoainishwa katika taarifa hii;
- Anaweka wazi viwango vipya vya nauli kwa abiria pale wanapohitaji; na
- Hamtozi abiria tozo au gharama nyingine yoyote ambayo haijaidhinishwa chini ya taarifa hii.

Imetolewa leo tarehe **17 Mwezi Aprili 4 Mwaka 2026**

MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI

MAKAO MAKUU - DODOMA